Saturday, December 19, 2009

hopeful...

i am hoping. and wishing. and praying.

sana... sana... sana...

ayoko na sana mag-demand kasi ginawa ko dati iyan. at parang hindi maganda kinalabasan.

pero pwede naman ang second chance di ba?

kaya i am hoping. and wishing. and praying...

pa-Christmas mo na sa akin, Bro... sige na... please :)

sa Monday magkakaalaman...

mula ngayon hanggang sa Monday, puwede kong kulitin sa dasal si Bro...

kapag nangyari ang wish ko -- ang saya-saya ng 2010!

(post script: wala po itong kinalaman sa Katorse so don't put words in my mouth ha... subject to different interpretation pala ang mga sinusulat ko sa blog. ang daming nag-tweet sa akin at nag-comment dito eh... affected much? hehehe)

No comments: